Thông tin dự đoán tỷ giá bảng anh mới nhất

6

Cập nhật thông tin chi tiết về dự đoán tỷ giá bảng anh mới nhất ngày 16/07/2019 trên website Yamahagrande.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.097,9816.195,1516.470,56
CAD17.469,0817.627,7317.927,50
CHF23.204,5823.368,1623.765,54
DKK-3.446,363.554,39
EUR25.903,4425.981,3826.761,69
GBP28.708,4428.910,8229.168,16
HKD2.921,662.942,262.986,32
INR-337,72350,97
JPY207,73209,83215,91
KRW17,9618,9020,49
KWD-76.055,5879.039,81
MYR-5.611,415.684,06
NOK-2.675,892.759,77
RUB-369,30411,51
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.451,412.513,12
SGD16.898,8117.017,9417.203,80
THB736,49736,49767,21
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 17:46:23 16/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.890,0025.954,0026.286,00
GBP28.710,0028.883,0029.185,00
HKD2.924,002.936,002.988,00
CHF23.294,0023.388,0023.687,00
JPY212,32213,67216,19
AUD16.132,0016.197,0016.437,00
SGD16.922,0016.990,0017.195,00
THB726,00729,00769,00
CAD17.582,0017.653,0017.855,00
NZD-15.447,0015.730,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.099,0023.139,0023.249,0023.239,00
AUD16.127,0016.227,0016.532,0016.432,00
CAD17.576,0017.676,0017.977,0017.877,00
CHF23.348,0023.448,0023.790,0023.780,00
EUR25.920,0026.020,0026.372,0026.322,00
GBP28.829,0028.929,0029.234,0029.134,00
JPY212,29213,79216,85216,25
SGD16.906,0017.006,0017.307,0017.207,00
THB-726,00817,00812,00
LAK-2,53-2,67
KHR-5,66-5,72
HKD-2.882,00-3.092,00
NZD-15.420,00-15.829,00
SEK-2.358,00-2.608,00
CNY-3.305,00-3.475,00
KRW-19,09-20,69
NOK-2.642,00-2.797,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.416,00-5.892,00
DKK-3.397,00-3.668,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.663,0028.836,0029.148,00
HKD2.918,002.939,003.002,00
CHF23.275,0023.415,0023.747,00
JPY211,99213,27217,38
THB713,33720,53780,81
AUD16.118,0016.215,0016.409,00
CAD17.548,0017.654,0017.883,00
SGD16.889,0016.991,0017.208,00
SEK-2.446,002.509,00
LAK-2,452,90
DKK-3.453,003.541,00
NOK-2.680,002.749,00
CNY-3.332,003.417,00
RUB-336,00412,00
NZD15.388,0015.481,0015.738,00
KRW17,68-21,47
EUR25.883,0025.948,0026.629,00
TWD677,62-764,72
MYR5.302,48-5.779,08

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.180,0016.240,0016.400,0016.390,00
CAD17.630,0017.700,0017.860,0017.850,00
CHF22.610,0023.460,0023.080,0023.680,00
EUR25.890,0025.970,0026.210,0026.200,00
GBP28.690,0028.790,0029.060,0029.050,00
HKD2.410,002.960,002.920,002.990,00
JPY209,70213,90215,40215,70
NZD-15.540,00-15.820,00
SGD16.920,0017.020,0017.170,0017.170,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.689,0028.775,0029.085,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.953,002.985,00
Franc Thụy Sĩ23.386,0023.456,0023.709,00
Yên Nhật212,99213,63215,94
Ðô-la Úc16.174,0016.223,0016.399,00
Ðô-la Canada17.623,0017.676,0017.866,00
Ðô-la Singapore16.959,0017.010,0017.193,00
Đồng Euro25.879,0025.957,0026.237,00
Ðô-la New Zealand15.443,0015.520,0015.703,00
Bat Thái Lan729,00747,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.337,003.417,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.252,0028.581,0029.372,0029.372,00
Ðồng Euro (EUR)25.596,0025.762,0026.475,0026.475,00
Yên Nhật (JPY)209,27211,92217,35217,35
Ðô la Úc (AUD)15.910,0016.062,0016.573,0016.573,00
Ðô la Singapore (SGD)16.681,0016.875,0017.342,0017.342,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.895,002.929,003.010,003.010,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.340,0017.542,0018.028,0018.028,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.264,0023.264,0023.908,0023.908,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.405,0015.405,0015.832,0015.832,00
Bat Thái Lan(THB)728,00728,00778,00778,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.145,0023.255,00
AUD16.159,0016.469,00
CAD17.619,0018.030,00
CHF23.387,0023.716,00
CNY3.298,003.467,00
DKK3.453,003.576,00
EUR25.918,0026.385,00
GBP28.815,0029.190,00
HKD2.932,003.007,00
JPY212,82216,01
KRW19,0120,40
NOK2.624,002.807,00
NZD15.493,0015.807,00
SEK2.434,002.534,00
SGD17.012,0017.213,00
THB734,00769,18

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5-20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.671,0025.671,0026.851,00
GBP28.570,0028.714,0029.496,00
JPY212,00212,65218,56
HKD2.867,002.925,353.108,00
CNY-3.324,003.543,00
AUD15.986,0016.147,0016.687,00
NZD15.270,0015.424,0015.952,00
CAD17.357,0017.532,0018.151,00
SGD16.749,0016.918,0017.426,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.065,0023.298,0023.935,00
RUB-297,44522,62
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.890,0025.970,0026.290,0026.290,00
GBP28.710,0028.830,0029.180,0029.170,00
JPY213,00213,60216,70216,60
CHF23.240,0023.380,0023.940,0023.800,00
CAD17.630,0017.700,0017.910,0017.910,00
AUD16.140,0016.190,0016.460,0016.460,00
SGD16.870,0016.890,0017.350,0017.230,00
NZD-15.520,00-15.790,00
KRW-19,50-21,60

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.999,0025.999,0026.319,00
JPY212,65213,25216,75
AUD16.101,0016.191,0016.431,00
SGD16.930,0017.000,0017.220,00
GBP28.837,0028.957,0029.347,00
CAD17.608,0017.708,0017.913,00
HKD2.904,002.944,002.994,00
CHF23.305,0023.435,0023.735,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.345,003.410,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,58212,85218,87
AUDĐô Úc15.861,0016.105,0016.607,00
CADĐô Canada17.357,0017.572,0018.074,00
GBPBảng Anh28.336,0028.700,0029.203,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.130,0023.360,0023.863,00
SGDĐô Singapore16.777,0016.943,0017.344,00
EUREuro25.612,0025.872,0026.472,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.244,003.504,00
HKDĐô Hồng Kông-2.718,003.218,00
THBBạt Thái Lan721,00731,00861,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.572,005.724,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.136,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,34738,96778,54
SGDSingapore Dollar16.961,0017.019,0017.203,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.254,006.172,006.416,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.234,0015.210,0015.562,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.226,0077.076,0077.964,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,40209,83215,92
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.958,003.058,00
GBPGreat British Pound28.689,0028.911,0029.167,00
EUREuro25.815,0025.983,0026.761,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.321,003.261,003.597,00
CHFFranc/Centimes23.224,0023.369,0023.764,00
CADCanadian Dollar17.477,0017.629,0017.927,00
AUDAustralian Dollar16.119,0016.196,0016.469,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.059,0016.189,0016.559,00
CAD-17.532,0017.648,0018.019,00
CHF-23.269,0023.420,0023.753,00
CNY--3.344,003.404,00
DKK--3.442,003.572,00
EUR-25.839,00 (€50, €100)
25.829,00 (< €50)
25.859,0026.634,00
GBP-28.513,0028.733,0029.153,00
HKD-2.926,002.943,003.043,00
JPY-212,44213,39218,94
KRW-17,8919,2920,69
LAK--2,462,91
NOK--2.672,002.752,00
NZD-15.388,0015.471,0015.758,00
SEK--2.451,002.501,00
SGD-16.869,0016.969,0017.274,00
THB-698,16742,50766,16
USD23.062,0023.130,00 ($50, $100)
23.120,00 (< $50)
23.140,0023.260,00

Video clip liên quan dự đoán tỷ giá bảng anh

Tỷ giá usd hôm nay 15/7: giảm nhẹ trong phiên giao dịch đầu tuần

Tỷ giá usd hôm nay 11/7: suy yếu sau khi chủ tịch fed nhấn mạnh sẵn sàng hạ lãi suất

Soi kèo dự đoán bóng đá hà lan vs anh (1h45 ngày 7/6). trực tiếp bđtv, tttv

Mời các bạn hãy cùng chúng tôi dự đoán giá hyundai palisade 2019 mới

Anh - panama - dự đoán tỷ số world cup cùng anh tuấn, dv linh tý, kim kha, huỳnh sang

Lịch thi đấu và trực tiếp vòng 15 v.league 2019 | bảng xếp hạng v.league 2019

Top 5 tướng bị ảnh hưởng mạnh nhất bởi phiên bản 9.13

(dự đoán world cup 2018) so tài đỉnh cao anh- bỉ dưới phân tích dự đoán của văn quyết

Tỷ giá usd hôm nay 10/7: ổn định chờ đợi các tin hiệu từ fed

Soi kèo tỷ số, dự đoán kết quả senegal vs benin ngày 10/7

Tỷ giá usd hôm nay 8/7: tăng trong phiên giao dịch đầu tuần

Báo giá xây nhà phần thô 2019 - giá xây nhà 2019 bao nhiêu tiền

Soi kèo, dự đoán liverpool - tottenham (22h00 31/3), vòng 32 giải ngoại hạng anh. trực tiếp k+pm

Kết quả vòng 15 v.league 2019 | bảng xếp hạng v.league 2019

Trao giải lucky score, dự đoán tỉ số ngoại hạng anh vòng 25

Hướng dẫn xem bảng giá chứng khoán ✅

Thị trường bất động sản 2019 sẽ ra sao khi ngân hàng tiếp tục siết vốn vay | #cafeland

Dự đoán thị trường ngày 11/10/2018

Bảng tin giá xe toyota tháng 01 / 2019 - dự đoán về xe toyota 2019 | toyota sài gòn

Cập nhật đấu trường chân lý phiên bản 9.14: twisted fate xuất hiện - đấu xếp hạng được mở!

Dự đoán tỷ số, kết quả, nhận định anh - bỉ world cup 2018

Soi kèo tỷ số, dự đoán kết quả: đức vs estonia ngày 11/6

Yếu tố thúc đẩy giá vàng tuần tới theo nhận định của các chuyên gia

Soi tỷ lệ kèo và dự đoán kết quả trận liverpool - chelsea

Trao thưởng dự đoán tỉ số bóng đá ngoại hạng anh trên k+

10 câu nói biến bạn thành nhà đầu cơ siêu đẳng như george soros | tài chính 24h

Liên quân mobile sổ sứ mệnh mùa 8 cấp 60 trang phục elsu hắc ám kỵ sĩ 🔥 tng ( bản đài )

Tin tức forex trong tuần từ ngày 16 - 20/04/2018

Soi kèo dự đoán bóng đá chung kết cúp c1 tottenham vs liverpool (2h00 ngày 2/6). trực tiếp k+ pm

Phân tích soi cầu đề ngày 9/07, soi cầu xsmb, soi cầu 999, thuận vũ 286, gia cát dự, lottery24h

Văn toàn và hagl đối diện nguy cơ xuống hạng nếu không thắng than quảng ninh? | next sports

Vũ khí của shanks có thể là 1 trong 12 thanh cực phẩm đại bảo kiếm?

Người trung quốc đổ đi mua vàng rút tiền khỏi ngân hàng và chứng khoán

Soi kèo tỷ số, dự đoán kết quả: tottenham vs liverpool ngày 1/6

Hướng dẫn 2018 cách soi kèo tài xỉu tỉ lệ thắng trên 70%, cá cược bóng đá.

Dự đoán tỷ số ngoại hạng anh trận chelsea vs leicester

Dự đoán giá đất mũi né phan thiết 2019 tăng hay giảm? liệu có sốt đất?

Soi kèo tỷ số, dự đoán kết quả: thái lan vs việt nam ngày 5/6

Thần điêu quay nguyên con và cái kết ngoài dự đoán

Nhận định - dự đoán tỉ số - tình hình lực lượng arsenal vs chelsea trận chung kết europa league

Triệu việt hưng ra chân quyết đoán, mở tỉ số cho u23 việt nam trước u23 myanmar | hagl media

Với điều này, châu á thừa nhận việt nam đã hóa rồng sau kingcup

[trực tiếp] vòng knockout - tứ kết phân nhánh - eacc spring 2019 [fifa online 4]

Vcs hè 2019 tuần 3 ngày 3 (13/7): cơ hội để dbl "phục hận" trước ces - gam sẽ đả bại evs?

Tin "nóng": công phượng chính thức đi bỉ kiểm tra y tế, thầy park không ngán bảng tử thần vlwc 2022.

Chim the kop dự đoán tỉ số anh - nga

Bình luận bóng đá cùng anh đức, nguyễn thái sơn, vũ anh tuấn, hoàng thông - cháy cùng world cup 2018

Phỏng vấn fun | fans nữ bóng đá dự đoán đội vô địch world cup 2018 cực độc!

Bất động sản năm 2019 nên đầu tư ở đâu? - cafe sáng với vtv3

Tăng tỷ giá usd - ts. lê văn hải | đtmn 220515

  • Tỷ giá bảng anh ký hiệu
  • Tỷ giá bảng anh sang tiền việt
  • Tỷ giá bảng anh hôm nay bao nhiêu
  • Tỷ giá bảng anh hôm nay sacombank
  • Tỷ giá tiền bảng anh hôm nay
  • Tỷ giá bảng anh biểu đồ
  • Tỷ giá giữa usd và bảng anh
  • Tỷ giá bảng anh tiệm vàng
  • Tỷ giá bảng anh acb
  • Tỷ giá bảng anh liên ngân hàng
  • Tỷ giá usd bằng tiếng anh
  • Tỷ giá bảng anh hsbc
  • Tỷ lệ giá bảng anh
  • Tỷ giá bảng anh giảm
  • Tỷ giá bảng anh sacombank
  • Tỷ giá bảng anh ngân hàng mb
  • Dự báo tỷ giá bảng anh
  • Tỷ giá bảng anh và đô úc
  • Tỷ giá bảng anh
  • Bảng tỷ giá bảng anh